கழிவறையால் உயிரைவிட்ட இளம்பெண்!!

கழிவறையால் உயிரைவிட்ட இளம்பெண்!!

தமிழகத்தில் கணவன் வீட்டில் கழிவறை இல்லாததால் மனமுடைந்த இளம்பெண் தற்கொ லை செய்து கொண்டுள்ளார். திருநெல்வேலியில் உள்ள சிதம்பரபுரத்தைச் சேர்ந்த ஷாலினிக்கும் சசிகுமாருக்கும் 7 ஆண்டுகளுக்கு முன் திருமணம் நடந்த நிலையில் தம்பதிக்கு 3 குழந்தைகள் உள்ளனர்.

திருமணம் முடிந்த நாள் முதலே வீட்டில் கழிவறை கட்டித் தர வேண்டும் என கணவன் சசிக்குமாரிடம் ஷாலினி வற்புறுத்தி வந்தார். ஆனால் 7 ஆண்டுகளாக பல்வேறு காரணங்களைக் கூறி கழிவறை கட்டி தராமல் சசிகுமார் காலம் தாழ்த்தி வந்தார்.

இது தொடர்பாக சசிகுமாருடனும், மாமனார் பால்பாண்டியுடனும் அடிக்கடி ஷாலினி ச ண்டை போட்டு வந்த நிலையில் பதிலுக்கு அவர்களும் ஷாலினியை தி ட்டி வந்ததாக கூறப்படுகிறது.

இந்நிலையில் ஞாயிற்றுக்கிழமை கழிவறை தொடர்பாக மீண்டும் பி ரச்னை எழுந்து வா க்குவாதம் ஏற்பட்டுள்ளது. இதில் ம னமுடைந்த ஷாலினி அறைக்குள் சென்று தூ க்கிட்டுத் தற்கொ லை செய்துகொண்டதாக சசிகுமார் மற்றும் பால்பாண்டியும் அவரது வீட்டுக்குத் தகவல் தெரிவித்துள்ளனர்.

இதனை ஏற்றுக்கொள்ளாத பெண் வீட்டார், ஷாலினியை கணவரும் மாமனாரும் அ டித்துக் கொ ன்றுவிட்டதாக பொலிசில் புகாரளித்துள்ளனர். சம்பவம் தொடர்பாக பொலிசார் வழக்குப்பதிவு செய்து இது கொ லையா அல்லது த ற்கொ லையா என விசாரணை நடத்தி வருகிறார்கள்.

You might also like