இன்றைய ராசிபலன் 01.01.2020 இன்று உங்கள் ராசிக்கு என்ன பலன்!

இன்றைய ராசிபலன் 01.01.2020 இன்று உங்கள் ராசிக்கு என்ன பலன்!

தினமும் காலையில் காலண்டரை திகதிப் பார்க்க கிழிக்கிறோமோ இல்லையோ கண்டிப்பாக ராசிப்பலன் பார்க்க கிழிப்போம்.

இன்றைய தினத்தில் நமது ராசிக்கு என்ன பலன் என்பதை பார்ப்பதில் அதிகமானோருக்கு ஆர்வம் இருக்கிறது. அந்த வகையில் இன்று உங்கள் ராசிக்கு என்ன பலன் என்பதை பார்க்கலாம் வாருங்கள்.

மேஷம்:

இன்றைக்கு உடல்நலம் மிகச் சரியாக இருக்கும். உபரி பணம் ரியல் எஸ்டேட்டில் முதலீடு செய்யப்பட வேண்டும். சமீப காலமாக தனிப்பட்ட வாழ்வில் அதிக கவனம் செலுத்தி வருகிறீர்கள் – ஆனால் இன்றைக்கு சமூகப் பணியில் தர்மகாரியத்தில் கவனம் செலுத்துவீர்கள் – பிரச்சினையோடு உங்களை நாடி வருபவர்களுக்கு உதவி செய்வீர்கள்.

இன்று ரொமான்ஸ் வாழ்வில் சிக்கல் நிறைந்திருக்கும். உத்வேகம், நம்பிக்கையுள்ளவர்களுடன் பார்ட்னர்ஷிப் சேருங்கள். வழக்கமக பிஸியான போதிலும் நீங்கள் இன்று உங்களுக்காக நேரம் ஒதுக்க முடியும். ஓய்வு நேரத்தில் நீங்கள் இன்று ஆக்கப்பூர்வமாக ஏதாவது செய்ய முடியும். இன்று உங்கள் திருமண வாழ்வுஇல் சிறிது சலிப்பு ஏற்படலாம். அதனை ஸ்வாரஸ்யமானதாக மாற்றுங்கள்.

அதிர்ஷ்ட எண் :- 7
அதிர்ஷ்ட நீரம் :- கிரீம் மற்றும் வெள்ளை

ரிஷபம்:

அபரிமிதமான முயற்சி மற்றும் உரிய நேரத்தில் குடும்பத்தினர் அளிக்கும் ஆதரவால், விரும்பிய ரிசல்ட்கள் கிடைக்கும். ஆனால் இப்போதைய உற்சாகம் தொடர்ந்திட தொடர்ந்து உழைத்துக் கொண்டிருங்கள். ஆக்கபூர்வமாக சிந்திக்கும் திறனை பணப் பிரச்சினைகள் கெடுத்துவிடும். உங்கள் தனிப்பட்ட விஷயத்தில் முக்கியமான மாற்றம் வரும் – அது உங்களுக்கும், ஒட்டுமொத்த குடும்பத்திற்கும் குதூகலமாக அமையும். காதல் வாழ்க்கை சற்று கடினமாக இருக்கலாம். இன்று உங்கள் வேலையை உங்கள் பாஸ் பாராட்டக்கூடும்.

தனிமையில் நேரத்தை செலவிடுவது நல்லது, ஆனால் உங்கள் மனதில் ஏதேனும் நடக்கிறது என்றால், மக்களிடமிருந்து விலகி இருப்பதன் மூலம் நீங்கள் மேலும் வருத்தப்படலாம். எனவே, நாங்கள் உங்களுக்கு வழங்கும் அறிவுரை என்னவென்றால், மக்களிடமிருந்து விலகி உங்கள் அனுபவத்தைப் பற்றி அனுபவம் வாய்ந்த ஒருவரிடம் பேசுவது நல்லது. இன்று உங்கள் திருமண வாழ்வில் சிக்கலான நாள்.

அதிர்ஷ்ட எண் :- 7
அதிர்ஷ்ட நீரம் :- கிரீம் மற்றும் வெள்ளை

மிதுனம்:

உங்கள் குடும்பம் உங்களிடம் இருந்து நிறைய எதிர்பார்ப்பதால் உங்களுக்கு எரிச்சல் ஏற்படும். உங்கள் பிள்ளை காரணமாக பொருளாதார நன்மைகள் கிடைப்பதற்கான வாய்ப்பை இன்று நீங்கள் காண்கிறீர்கள். இது உங்களுக்கு மிகவும் மகிழ்ச்சியைத் தரும். படிப்பில் ஆர்வம் குறைவு காரணமாக பள்ளிக்கூடத்தில் பிள்ளைகள் சில ஏமாற்றங்களை ஏற்படுத்தலாம்.

எதிர்பாராத ரொமாண்டிக் எண்ணங்கள். நீங்கள் எதிர்பார்த்த அங்கீகாரமும் வெகுமதியும் தள்ளிப் போவதால் – ஏமாற்றம் ஏற்படும் இன்று, உங்கள் ஓய்வு நேரத்தை தேவையற்ற சிக்கல்களிலிருந்து விலகி எந்த கோவிலிலும், குருத்வாராவிலும் அல்லது எந்த மத இடத்திலும் செலவிடலாம். திருமண வாழ்வில் உண்மையான இன்பத்தை நீங்கள் இன்று அடைவீர்கள்..

அதிர்ஷ்ட எண் :- 5
அதிர்ஷ்ட நீரம் :- பச்சை மற்றும் நில பச்சை கொண்ட ரத்தின கல்

கடகம்:

நீங்கள் மன அதிர்ச்சியை சந்திப்பதால் அதிகபட்ச தைரியத்தையும் பலத்தையும் காட்ட வேண்டும். பரந்தமனதுடன் கூடிய செயல்களால் இவற்றை நீங்கள் வெற்றி காண முடியும். தங்கள் தொழில் தொடர்பாக வீடுகளை விட்டு வெளியே செல்லும் வர்த்தகர்கள், இன்று தங்கள் பணத்தை நன்றாக வைத்துக்கொள்ளுங்கள். பணம் திருடப்பட வாய்ப்புள்ளது. உங்கள் குடும்பத்தினரின் தேவைகளில் கவனம் செலுத்துவதுதான் இன்றைக்கு உங்களின் முன்னுரிமையாக இருக்க வேண்டும்.

இன்று காதல் வாழ்க்கை சர்ச்சைக்குரியதாக இருக்கும். கலை மற்றும் நாடகத்துடன் தொடர்புடையவர்களுக்கு தங்கள் கிரியேடிவ் விஷயத்தில் சிறந்ததைக் கொடுக்க பல புதிய வாய்ப்புகள் வரும். பயணம் ஆனந்தமயமானதாக அதிக பயன் தருவதாக இருக்கும். உங்கள் உங்களை பற்றிய நல்ல அபிப்ராயத்தை குலைக்கும்படி நடந்து கொள்வார்.

அதிர்ஷ்ட எண் :- 8
அதிர்ஷ்ட நீரம் :- கருப்பு மற்றும் நிலம்

சிம்மம்:

பரந்த மனம் உள்ளவராக, நல்லவற்றைப் பார்ப்பவராக இருங்கள். உங்களின் நம்பிக்கையான எதிர்பார்ப்புகள், நம்பிக்கை மற்றும் ஆசைகளை நிறைவேற்றும் கதவைத் திறப்பவையாக இருக்கும். ஒரு தேவையற்ற நபர் இன்று உங்கள் வீட்டிற்கு வரக்கூடும், இதன் காரணமாக நீங்கள் அடுத்த மாதத்திற்கு ஒத்திவைத்த வீட்டின் அந்த பொருட்களுக்கு நீங்கள் செலவிட வேண்டியிருக்கும். சிலருக்கு – குடும்பத்தில் புதிய வரவு கொண்டாட்டம் மற்றும் பார்ட்டிக்கான நேரமாக அமையும். ஒருவருடைய தலையீடு காரணமாக உங்கள் மனதிற்கினியவருடன் உறவு பாதிக்கப்படலாம்.

இன்று இந்த துறையில் உங்கள் பழைய வேலைகள் எதையும் பாராட்டலாம். உங்கள் வேலையைப் பார்க்கும்போது, ​​உங்கள் முன்னேற்றமும் இன்றும் சாத்தியமாகும். வணிகர்கள் இன்று தொழில் தொடர அனுபவமுள்ளவர்களிடமிருந்து ஆலோசனையைப் பெறலாம். வேறொருவருக்கு நீங்கள் செய்த உதவிக்கு பாராட்டு அல்லது பரிசு கிடைத்ததால் இன்று நீங்கள் ஸ்பாட்லைட்டில் இருப்பீர்கள். உங்கள் உங்களை பற்றிய நல்ல அபிப்ராயத்தை குலைக்கும்படி நடந்து கொள்வார்.

அதிர்ஷ்ட எண் :- 7
அதிர்ஷ்ட நீரம் :- கிரீம் மற்றும் வெள்ளை

கன்னி:

புன்னகைத்திடுங்கள், அதுதான் உங்களின் எல்லா பிரச்சினைகளுக்கும் மருந்து. முந்தைய முதலீட்டில் இருந்து வருமானம் அதிகரிக்கும் வாய்ப்பு எதிர்நோக்கப்படுகிறது. மனைவியுடன் ஷாப்பிங் செல்வது உடனடி மகிழ்ச்சி தரும். உங்களுக்கு இடையில் புரிதலை அதிகரிக்கவும் அது உதவும்.

உங்கள் அன்புக்குரியவருக்கானது எந்த புதிய திட்டத்தையும் எடுப்பதற்கு முன்பு இரண்டு முறை யோசிக்கவும். புதிய ஐடியாக்களை சோதிக்க சரியான நாள் உங்கள் துணையை இன்று ஒரு ரொமான்டிக் டேட்டுக்கு சென்றால் உங்கள் உறவு வலுப்படும்.

அதிர்ஷ்ட எண் :- 5
அதிர்ஷ்ட நீரம் :- பச்சை மற்றும் நில பச்சை கொண்ட ரத்தின கல்

துலாம்:

தரக்கூடிய உங்கள் மனப் போக்கு கெட்டதில் நல்லதாக அமையும். ஏனெனில் சந்தேகம், ஊக்கமின்மை, நம்பிக்கைக் குறைவு, பேராசை, ஈகோ, பொறாமை போன்ற கெட்டவற்றில் இருந்து விடுபடுகிறீர்கள். நாளில் பொழுதைக் கழிக்கும் முறை மற்றும் பொழுதுபோக்கில் அதிகம் செலவிடுதலில் ஜாக்கிரதையாக இருங்கள். நாளின் பிற்பகுதியில் எதிர்பாராத நல்ல செய்தி வந்து மொத்த குடும்பத்திற்கும் மகிழ்ச்சி மற்றும் உற்சாகத்தைத் தரும்.

காதல் விவகாரத்தில் நீங்கள் தவறாகப் புரிந்து கொள்ளப்படலாம். கடந்த பல நாட்களாக வேலையில் பல சோதனைகளை சந்தித்தீர்கள் என்றால் இன்று அது குறைந்து இனிமையான நாளாக அமையும். இன்று உங்கள் இலவச நேரத்தை மொபைல் அல்லது டிவி பார்ப்பதில் வீணடிக்கலாம். இது உங்கள் மனைவியுடன் உங்களுடன் வருத்தமடையச் செய்யும், ஏனென்றால் அவர்களுடன் பேசுவதில் நீங்கள் எந்த ஆர்வத்தையும் காட்ட மாட்டீர்கள். அவர்/அவளின் பிறந்த நாளை மறத்தல் போன்ற விஷயத்துக்காக உங்கள் மேல் கோபத்தில் இருக்கலாம். ஆனால் மாலையில் அந்த ஊடல் மறையும்.

அதிர்ஷ்ட எண் :- 7
அதிர்ஷ்ட நீரம் :- கிரீம் மற்றும் வெள்ளை

விருச்சிகம்:

உணவு கட்டுப்பாட்டுடன் உடற்பயிற்சியும் செய்து உடலை பிட்டாக வைத்திடுங்கள். உடன்பிறப்புகளின் உதவியுடன், இன்று உங்களுக்கு நிதி நன்மை கிடைக்கும். உங்கள் உடன்பிறப்புகளிடமிருந்து ஆலோசனை பெறுங்கள். பார்ட்னர் ஆதரவாகவும் உதவிகரமாகவும் இருப்பார். காதலில் அவசரமான நடவடிக்கையை தவிர்க்கவும்.

இன்று உங்கள் கலைநயமிக்க, கிரியேட்டிவ் திறமை நிறைய பாராட்டுகளைப் பெறும். எதிர்பாராத வெகுமதிகளைக் கொண்டு வரும். நிலுவையில் உள்ள பிரச்சினைகளை சீக்கிரத்தில் தீர்த்திட வேண்டும். எங்கேயாவது தொடங்க வேண்டும் என உமக்குத் தெரியும் – எனவே ஆக்கபூர்வமாக சிந்தித்து இன்றைக்கே முயற்சியைத் தொடங்குங்கள். அதிகம் செலவானதால் உங்கள் துணையுடன் வாக்குவாதம் ஏற்படலாம்.

அதிர்ஷ்ட எண் :- 9
அதிர்ஷ்ட நீரம் :- சிகப்பு மற்றும் பழுப்பு சிவப்பு

தனுசு:

உங்களைக் கவனித்துக் கொள்ள வேண்டும் என்ற உங்கள் விருப்பத்திற்கு குறுக்கே மற்றவர்களின் தேவை வந்து நிற்கும் – உணர்வுகளுக்கு இடம் கொடுக்காதீர்கள். ரிலாக்ஸ் செய்வதற்கு வேண்டியதை செய்யுங்கள். பணத்தின் இயக்கம் நாள் முழுவதும் தொடரும், நாள் முடிந்த பிறகு நீங்கள் சேமிக்க முடியும் வீட்டின் எந்தவொரு உறுப்பினரின் நடத்தை காரணமாக, நீங்கள் தொந்தரவு செய்யப்படலாம். நீங்கள் அவர்களிடம் பேச வேண்டும். இன்று காதல் பேரின்பத்தில் மூழ்கி இன்பமடைந்ததை எண்ணி களிப்புறும் நாளாகும்.

புதியவற்றைக் கற்றுக் கொள்ளும் உங்கள் ஆர்வம் குறிப்பிடத்தக்க வகையில் இருக்கும். இன்று நீங்கள் வீட்டிலுள்ள இளைய உறுப்பினர்களுடன் கிசுகிசுப்பதன் மூலம் உங்கள் இலவச நேரத்தை நன்கு பயன்படுத்திக் கொள்ளலாம். அன்பான தொடுதல், முத்தங்கள், அணைப்பு ஆகியவை இனிமையான திருமண வாழ்வில் அத்தயாவசிய விஷயங்களாகும். இவை அனைத்தையும் நீங்கள் இன்று உணர்வீர்கள்.

அதிர்ஷ்ட எண் :- 6
அதிர்ஷ்ட நீரம் :- ஒளி புகு மற்றும் இளஞ்சிவப்பு

மகரம்:

சமூக வாழ்வைவிட உடல் நலனுக்கு முக்கியத்துவம் தர வேண்டும். பாதுகாப்பான முதலீட்டில் முதலீடு செய்தால் நல்ல பணம் சம்பாதிக்கலாம். உங்கள் துணைவரிடம் ரகசிய தகவலை பகிர்ந்து கொள்ளுமுன் யோசியுங்கள். முடிந்தால் அதைத் தவிர்க்கப் பாருங்கள். அவர் வேறு யாரிடமாவது அதை சொல்லக் கூடும். இன்று, நீங்கள் உங்கள் காதலனுடன் எங்காவது செல்ல ஒரு திட்டத்தை உருவாக்குவீர்கள், ஆனால் சில முக்கியமான வேலைகளின் வருகையால், இந்த திட்டம் வெற்றிகரமாக இருக்காது, இதன் காரணமாக உங்களிடையே குழப்பம் ஏற்படக்கூடும்.

இன்று நீங்கள் அலுவலகத்தில் வேலை செய்வது போல் உணர மாட்டீர்கள். இன்று உங்கள் மனதில் ஒரு குழப்பம் இருக்கும், அது உங்களை கவனம் செலுத்த அனுமதிக்காது. இன்று நீங்கள் ஷாப்பிங் சென்றால் உங்களுக்கு அருமையான ஒரு டிரஸ் தேர்வு செய்வீர்கள். உங்கள் துணையுடன் திருமண பந்தத்தில் இணைந்த்தை உங்களுக்கு கிடைத்த அதிர்ஷ்டமாக இன்று எண்ணுவீர்கள்.

அதிர்ஷ்ட எண் :- 6
அதிர்ஷ்ட நீரம் :- ஒளி புகு மற்றும் இளஞ்சிவப்பு

கும்பம்

உங்கள் ஆரோக்கியத்தில் கூடுதல் கவனம் செலுத்துங்கள், குறிப்பாக ரத்த அழுத்த நோயாளிகள். இன்று, பெரியவர்களின் ஆசீர்வாதத்துடன் வீட்டை விட்டு வெளியேறுங்கள், இதன் மூலம் நீங்கள் பயனடையலாம். தனிப்பட்ட வாழ்க்கையுடன் சில தர்ம காரியங்களிலும் ஈடுபடுங்கள். அது மன அமைதியைக் கொடுக்கும். அதற்காக தனிப்பட்ட வாழ்வை இழந்துவிடக் கூடாது.

இரண்டுக்கும் சம அளவு முக்கியத்துவம் தர வேண்டும். கடந்த கால மகிழ்ச்சியான நினைவுகள் உங்களை ஆக்கிரமித்திருக்கும். ஆரம்பத்திலிருந்து முடிவு வரை இன்று ஆபீசில் புத்துணர்சியுடன் செயல்படுவீர்கள். இன்று, வீட்டில் எந்த விருந்து காரணமாக, உங்கள் பொன்னான நேரத்தை வீணடிக்க முடியும். உங்கள் வாழ்க்கை துணை இன்று கூடுதலாக உங்களுடன் நேரத்தை செலவழிப்பார்.

அதிர்ஷ்ட எண் :- 4
அதிர்ஷ்ட நீரம் :- காவி மற்றும் சாம்பல்

மீனம்:

இன்பச் சுற்றுலாக்களும் சமூக நிகழ்ச்சிகளும் உங்களை ரிலாக்ஸ் அடையச் செய்து மகிழ்விக்கும். நாளின் பிற்பகுதியில் பண நிலைமை மேம்படும். குழந்தைகளிடம் இருந்து வரும் எதிர்பாராத நல்ல செய்தி மகிழ்ச்சியான தருணங்களைக் கொண்டு வரும். உங்கள் அன்புக்குரியவரின் வருத்தத்திற்கு உங்களின் புன்னகைதான் அருமருந்தாக அமையும்.

காதல் வசப்பட்டுள்ள இருவர் அடையும் சந்தோஷம் தான் இந்த உலகின் பேரின்பம். ஆம், நீங்கள் தான் அந்த அதிர்ஷ்டக்காரர். இன்று முக்கியமான விஷயங்களில் நீங்கள் கவனம் செலுத்த வேண்டும். திருமண வாழ்வில் உண்மையான இன்பத்தை நீங்கள் இன்று அடைவீர்கள்..

அதிர்ஷ்ட எண் :- 2
அதிர்ஷ்ட நீரம் :- வெள்ளி மற்றும் வெள்ளை

You might also like