வவுனியா சைவப்பிரகாச மகளிர் கல்லூரி அதிபருக்கு அ ச்சுறு த்தல் விடுத்த தனியார் கல்லூரி இயக்குனர் : பொலிஸில் மு றைப்பாடு

வவுனியா சைவப்பிரகாச மகளிர் கல்லூரி அதிபருக்கு அ ச்சுறு த்தல் விடுத்த தனியார் கல்லூரி இயக்குனர் : பொலிஸில் மு றைப்பாடு

வவுனியா வைரவப்புளியங்குளம் பத்தாம் ஒழுங்கையில் அமைந்துள்ள தனியார் கல்லூரியின் இயக்குனர் தனக்கு தொலைபேசியில் தொடர்பு கொண்டு அ ச்சுறு த்தல் விடுத்துள்ளதாக தெரிவித்து வவுனியா சைவப்பிரகாச மகளிர் கல்லூரி அதிபர் ப.கமலேஸ்வரி இன்று (24.01.2020) இரவு 8.30 மணியளவில் வவுனியா பொலிஸ் நிலையத்தில் மு றைப்பாடொ ன்றினை மேற்கொண்டுள்ளார்.

குறித்த தனியார் கல்லூரியின் இயக்குனர் இன்று இரவு 7.30 மணியளவில் தொலைபேசி மூலம் எனக்கு தொடர்பு கொண்டு உன்னை இல்லாமல் செய்வேன் , பாடசாலையிலிருந்து நீக் குவேன் போன்ற பல்வேறு விடயங்களை தெரிவித்து அ ச்சுறு த்தல் விடு த்தாக வவுனியா சைவப்பிரகாச மகளிர் கல்லூரி அதிபர் பொலிஸ் மு றைப்பாட்டில் தெரிவித்துள்ளார்.

மு றைப்பா ட்டினை பெற்றுக்கொண்ட பொலிஸார் மேலதிக விசாரணைகளை முன்னேடுத்து வருகின்றனர்.

வவுனியா சைவப்பிரகாச மகளிர் கல்லூரியில் கல்வி கற்கும் மாணவியொருவர் இ ரத்தப் பரிசோதனைக்காக இர த்தத் தினை தானியங்கி முறையில் நோயாளர்களிடம் பெறும் ரோபோ இயந்திரத்தினை கண்டுபிடித்துள்ளார். பாடசாலையின் அதிபரின் ஒத்துழைப்புடனும் பாடசாலை ஆசிரியர்களின் துணையுடன் கழிவுப் பொருட்களின் ஊடாக ரோபோ ஒன்றினை உருவாக்கும் முய ற்சியில் குறித்த மாணவி ஈடுபட்டிருந்தார் என அரச தகவல் திணைக்கள ஊடகத்தில் இல் செய்தி வெளியாகியிருந்த நிலையில்,

குறித்த மாணவி தனது தனியார் கல்லூரியின் மாணவியெனவும் எமது கல்லூரியுடாகவே தொ ழிநுட்ப அ றிவினை பெற்று இர த்தப் பரிசோ னைக்காக இர த்தத்தினை நோயா ளியிடம் இருந்து பெறுவதற்கான தானியங்கி முறைமையை (AUTO NEEDELINJECTOR) க ண்டுபிடித்தார் என குறித்த தனியார் கல்லூரியின் இயக்குனர் தெரிவித்திருந்திருந்தார்.

இந் நிலையிலேயே வவுனியா வைரவப்புளியங்குளம் பத்தாம் ஒழுங்கையில் அமைந்துள்ள தனியார் கல்லூரியின் இயக்குனர் வவுனியா சைவப்பிரகாச மகளிர் கல்லூரி அ திபருக்கு தொலைபேசி மூலம் தொடர்பு கொண்டு அச் சுறுத் தல் விடுத்துள்ளார்.

You might also like