இன்றைய ராசிபலன் 13.06.2020 இன்று உங்கள் ராசிக்கு என்ன பலன்!

இன்றைய ராசிபலன் 13.06.2020 இன்று உங்கள் ராசிக்கு என்ன பலன்!

தினமும் காலையில் காலண்டரை திகதிப் பார்க்க கிழிக்கிறோமோ இல்லையோ கண்டிப்பாக ராசிப்பலன் பார்க்க கிழிப்போம்.

இன்றைய தினத்தில் நமது ராசிக்கு என்ன பலன் என்பதை பார்ப்பதில் அதிகமானோருக்கு ஆர்வம் இருக்கிறது. அந்த வகையில் இன்று உங்கள் ராசிக்கு என்ன பலன் என்பதை பார்க்கலாம் வாருங்கள்.

மேஷம்:

கஷ்டங்களை சிந்தித்து அதைப் பெரிதாக நினைப்பதால் உங்களின் தார்மிக நம்பிக்கை பலவீனமடையும். உபரி பணம் ரியல் எஸ்டேட்டில் முதலீடு செய்யப்பட வேண்டும். மற்றவர்களை காயப்படுத்தாமல் இருக்க முயற்சி செய்யுங்கள். குடும்பத் தேவைகளுக்கு ஏற்ப மாறிக் கொள்ளுங்கள். பெண் நண்பரிடம் கீழ்த்தரமாக நடந்து கொள்ள வேண்டாம். இன்று நீங்களாக முன்வந்து செய்யும் வேலை, நீங்கள் உதவும் நபருக்கு உதவியாக இருப்பது மட்டுமின்றி உங்களையே இன்னும் பாசிடிவாக பார்க்க உதவும். உறவினரால் உங்களிடையே வாக்குவாதம் ஏற்படலாம். இது ஒரு நல்ல நாள், இன்று உங்கள் காதலி நீங்கள் சொல்வதைக் கேட்டு சிரிப்பார்.

ரிஷபம்:

மன அமைதிக்காக சில நன்கொடைகள் மற்றும் தர்ம காரியங்ளில் ஈடுபடுங்கள். உங்கள் வாழ்க்கையில் கஷ்டங்களங்களில் பணம் உங்களுக்கு உதவியாக இருக்கும், இதனால் இன்றே உங்கள் பணத்தை சேமிக்க யோசிக்கவும் இல்லையெனில் நீங்கள் மிகவும் கஷ்டங்களை எதிர் கொள்ள வேண்டி இருக்கும். இன்று குடும்பத்தினர் மற்றும் நண்பர்களின் ஆதரவு கிடைப்பதால் நீங்கள் உற்சாகத்துடனும் நம்பிக்கையுடனும் செயல்படுவீர்கள். திருமணம் நிச்சயமானவர்கள், தாங்கள் திருமணம் செய்யப் போகும் நபரால் அதிக மகிழ்ச்சி அடைவார்கள். இன்று நல்ல ஐடியாக்களாக வைத்திருப்பீர்கள். செயல்பாடுகளில் உங்களுடைய தேர்வுகள் எதிர்பார்த்ததைவிட அதிக லாபத்தை தரும். இன்று நீங்கள் இது வரை உங்கள் வாழ்க்கையில் அனுபவித்த அத்தனை கஷ்டங்களையும் உங்கள் துணையின் அன்பில் மறப்பீர்கள்., . உங்களுக்கு அதிக ஓய்வு நேரம் இருக்கும்போது, ​​எதிர்மறை எண்ணங்கள் உங்களை மேலும் தொந்தரவு செய்கின்றன. எனவே நேர்மறையான புத்தகங்களைப் படியுங்கள், பொழுதுபோக்கு திரைப்படத்தைப் பாருங்கள் அல்லது நண்பர்களுடன் நேரத்தை செலவிடுங்கள்.

மிதுனம்:

புன்னகைத்திடுங்கள், அதுதான் உங்களின் எல்லா பிரச்சினைகளுக்கும் மருந்து. அவசரத்தில் முதலீடு செய்யாதீர்கள் – எல்லா கோணத்திலும் ஆராயாவிட்டால் நட்டம் நிச்சயம். ஒரு நண்பர் தன் தனிப்பட்ட பிரச்சினைகளைத் தீர்க்க உங்களிடம் ஆலோசனை கேட்பார். இன்று காதல் வாழ்க்கை சர்ச்சைக்குரியதாக இருக்கும். பிரச்சினைகளின் போது விரைவாக செயல்படுவது, அங்கீகாரத்தைப் பெற்றுத் தரும். உங்கள் துணையின் உடல் நலம் இன்று பாதிப்படையலாம். உங்கள் மனைவியுடன் ஒரு மெழுகுவர்த்தி ஒளியில் இரவு உணவு ஒரு வாரத்திற்கு உங்கள் சோர்வை நீக்கும்.

கடகம்:

உடல் நலனுக்காக குறிப்பாக மனம் உறுதி பெற தியானமும் யோகாவும் செய்யத் தொடங்குங்கள். இன்று முதலீட்டை சேர்த்து – நிலுவையில் உள்ள கடன்களை வசூலிக்கலாம் – அல்லது புதிய திட்டங்களில் வேலை பார்க்க பணம் கேட்கலாம். மிச்சமுள்ள நேரத்தை வீட்டை அழகுபடுத்த செலவிடுங்கள். உங்கள் குடும்பத்தினர் உண்மையில் பாராட்டுவார்கள். இன்று உங்கள் துணை மீது கொண்ட காதலை உங்களை சுற்றியுள்ள அனைத்திலும் உணர்வீர்கள். இது மிக அழாகான மற்றும் சிறப்பான நாளாகும். நீங்கள் ஓய்வு நேரத்தில் ஒரு திரைப்படத்தைப் பார்க்கலாம், இந்த படம் உங்களுக்குப் பிடிக்காது, உங்கள் விலைமதிப்பற்ற நேரத்தை நீங்கள் செலவிட்டீர்கள் என்று உணருவீர்கள். இன்று, மனதுக்கினியவருடன் பொழுதை கழிப்பது எத்தனை இன்பமானது என்பதை அறிவீர்கள். இந்த வார இறுதியில் குடும்பத்துடன் கடை விதிக்கு செல்ல முடியும் என்று தோன்றுகிறது, ஆனால் கடை வீதியில் உங்கள் பணம் அதிகமாக செலவாகக்கூடும் .

சிம்மம்:

உங்களுடைய பாசிட்டிவ் எண்ணம் மற்றும் நம்பிக்கையால் உங்களைச் சுற்றியுள்ளவர்களிடம் நற்பெயர் பெறுவீர்கள். இப்போது வரை யோசிக்காமல் பணத்தை செலவு செய்து கொண்டிருந்தவர்களுக்கு இன்று நிறைய பணம் தேவைப்படலாம், இன்று வாழ்க்கையில் பணத்தின் முக்கியத்துவம் என்ன என்பதை நீங்கள் புரிந்து கொள்ளலாம். நண்பர்கள் மாலையில் உற்சாகமாக ஏதாவது திட்டமிடுவதால் உங்கள் நாளை பிரகாசமாக்குவார்கள். அன்புக்குரியவரின் நடத்தையில் சந்தேகப் படாதீர்கள். இன்று இந்த ராசிக்காரர் சில மாணவர்கள் மடிக்கணினி அல்லது டிவி படம் பார்த்து விலைமதிப்பற்ற நேரத்தை வீணடிப்பார்கள். இன்று போல் என்றுமே உங்கள் திருமண வாழ்வு என்றுமே இந்த அளவுக்கு இனித்ததில்லை. உங்கள் மனதைக் கேட்டால், இந்த நாள் கடை பொருட்கள் வாங்குவதற்கு சிறந்தது. உங்களுக்கு சில நல்ல உடைகள் மற்றும் காலணிகளும் தேவை.

கன்னி:

சீக்கிரம் அலுவலகத்தை விட்டு வெளியே சென்று உண்மையில் நீங்கள் ஆனந்தப்படும் செயல்களைச் செய்யுங்கள். பொழுதுபோக்கு அல்லது அழகு சாதனங்களை இம்ப்ரூவ் பண்ண அதிகம் செலவு செய்யாதீர்கள். நேசம் காட்டுபவரிடம் ஏற்பட்ட தவறான புரிதல் சரியாகிவிடும். காதலிப்பவர் ரொமாண்டிக் மூடில் இருப்பார். உங்கள் குடும்பத்தினர் இன்று உங்களுடன் பல சிக்கல்களைப் பகிர்ந்துகொள்வார்கள், ஆனால் நீங்கள் உங்கள் சொந்த இசைக்கு மகிழ்ச்சியாக இருப்பீர்கள், மேலும் நீங்கள் செய்ய விரும்பும் ஓய்வு நேரத்தில் ஏதாவது செய்வீர்கள். விட்டுக்கொடுத்து வாழவது தான் திருமண வாழ்க்கை என நீங்கள் நம்புகிறீர்களா? அப்படியென்றால் திருமணம் தான் உங்கள் வாழ்வில் நடந்து மிக இனிமையான சம்பவம் என்றும் நீங்கள் இன்று அறிவீர்கள். இன்று உங்கள் வேலையை நோக்கிய உங்கள் கவனம் ஆச்சரியமாக இருக்கும். உங்கள் வேலையைப் பார்த்து முதலாளி இன்று உங்களுடன் மகிழ்ச்சியாக இருக்க முடியும்.

துலாம்:

சக்தி அதிகமாக இருக்கும். இன்று அசாதாரணமாக எதையாவது செய்வீர்கள். ஒரு தேவையற்ற நபர் இன்று உங்கள் வீட்டிற்கு வரக்கூடும், இதன் காரணமாக நீங்கள் அடுத்த மாதத்திற்கு ஒத்திவைத்த வீட்டின் அந்த பொருட்களுக்கு நீங்கள் செலவிட வேண்டியிருக்கும். குடும்பத்தினரின் நகைச்சுவையான இயல்பு வீட்டில் சூழ்நிலையை கலகலப்பாக்கும். உங்கள் அன்புக்குரியவரின் உணர்வுகளை இன்று புரிந்து கொள்ளுங்கள். சரியான நேரத்தில் ஓடுவதோடு, அன்புக்குரியவர்களுக்கு நேரம் கொடுப்பதும் அவசியம். இதை நீங்கள் இன்று புரிந்துகொள்வீர்கள், ஆனால் இன்னும் உங்கள் குடும்ப உறுப்பினர்களுக்கு போதுமான நேரத்தை கொடுக்க முடியாது. பழைய சுவையான அனுபவங்களை இன்று அசை போட்டு மீண்டும் உங்கள் துணையுடன் இன்பமாக பொழுதை கழிப்பீர்கள். உங்கள் சந்தோசங்களை பகிர்ந்து கொள்ளுங்கள் இதனால் உங்களை தொடர்புடவர்களும் சந்தோசம் அடைவார்கள்.

விருச்சிகம்:

குழந்தைகளுடன் இருப்பதால் ஆறுதலாக உணருங்கள். குழந்தைகளின் நோய் தீர்க்கும் சக்தி உங்கள் குடும்பத்தின் பிள்ளைகளுக்கு மட்டுமின்றி மற்ற குழந்தைகளுக்கும் உண்டு. அவர்கள் உங்கள் பதற்றத்தை தணித்து அமைதியை ஏற்படுத்துவார்கள். திடீரென கிடைக்கும் பண வரவு, பில்கள் மற்றும் உடனடி செலவுகளை சமாளிக்கும். வெற்றி மற்றும் மகிழ்ச்சியைக் கொண்டு வருவதற்கு நல்ல நேரம் இது. உங்கள் குடும்பத்தினர் அளித்த ஆதரவு மற்றும் முயற்சிகளுக்கு நன்றி சொல்லுங்கள். சிலருக்கு திருமண வாய்ப்பு கூடி வரும். மற்றவர்களுக்கு ரொமான்ஸ் வாய்ப்பு அதிகம் இருக்கும். எல்லையில்லாத கிரியேட்டிவிட்டியும் உற்சாகமும் பயனுள்ள மற்றொரு நாளை உருவாக்கும். இன்று, உங்களது துணையுடன் உங்கள் வாழ்கையிலேயே மிகவும் இன்பமாக பொழுதை செலவிடுவீர்கள். ஆரோக்கியத்தை புறக்கணிப்பது மன அழுத்தத்தை அதிகரிக்க முடியும், எனவே மருத்துவ ஆலோசனை உங்களுக்கு பயனுள்ளதாக இருக்கும்.

தனுசு:

சீக்கிரம் அலுவலகத்தை விட்டு வெளியே சென்று உண்மையில் நீங்கள் ஆனந்தப்படும் செயல்களைச் செய்யுங்கள். இன்று நீங்கள் அறியப்படாத சில மூலங்களிலிருந்து பணத்தைப் பெறலாம், இது உங்கள் பல நிதி சிக்கல்களை நீக்கும். குடும்பத்தினருடன் சமூக நிகழ்ச்சியில் பங்கேற்பது எல்லோரையும் ரிலாக்ஸ் செய்ய வைத்து இனிய மன நிலையில் வைக்கும். காதலருடன் பழிவாங்கும் வகையில்நடந்து கொள்வதால் எந்தப் பலனும் கிடைக்காது – மாறாக நீங்கள் அமைதியாக இருந்து காதலர் மீதுள்ள உண்மையான உணர்வை விளக்க வேண்டும். வதந்தி மற்றும் கிசுகிசுக்களில் இருந்து தள்ளி இருங்கள். உங்கள் அண்டை வீட்டார் உங்களை பற்றி உறவினர்களிடம் தவறாக கூறக்கூடும்.. உங்கள் நடத்தை எளிமையாக இருக்கும்போதுதான் வாழ்க்கையில் எளிமை இருக்கும். உங்கள் நடத்தையையும் எளிமைப்படுத்த வேண்டும்.

மகரம்:

சீக்கிரம் அலுவலகத்தை விட்டு வெளியே சென்று உண்மையில் நீங்கள் ஆனந்தப்படும் செயல்களைச் செய்யுங்கள். இந்த ராசிக்காரர் சிலர் இன்று நிலம் தொடர்பான எந்தவொரு பிரச்சினையிலும் பணம் செலவழிக்க வேண்டியிருக்கும். குடும்ப கடமைகளை மறந்துவிடாதீர்கள். உணர்ச்சியைக் கட்டுப்படுத்துங்கள். அது உங்கள் காதல் விவகாரத்தை சிக்கலாக்கிவிடலாம். நடப்பவை நல்லதாகவும் இடையூறாகவும் இருந்து உங்களை குழப்பமாக்கி களைப்படையச் செய்யும் நாள். நகைச்சுவையாக பேசிக்கொண்டிருக்கும் போது பழைய விஷயத்தை பேசுவதால் வாக்குவாதம் ஏற்படலாம் உங்கள் உறவுகளுக்கு அப்பாற்பட்ட ஒரு உலகம் உங்களிடம் உள்ளது, இன்று நீங்கள் அந்த உலகில் ஈடுபடலாம்.

கும்பம்

நீங்கள் தீர்ப்பு சொல்லும்போது மற்றவர்கலின் உணர்வுகளுக்கு விசேஷ கவனம் செலுத்துங்கள். நீங்கள் தவறாக ஏதாவது முடிவு செய்தால் அவர்களை மோசமாகப் பாதிப்பது மட்டுமின்றி உங்களுக்கும் மன டென்சனை ஏற்படுத்திவிடும். உங்கள் பெற்றோர் உங்கள் தேவையற்ற செலவுகளை கண்டு இன்று கவலைப்படலாம், எனவே நீங்கள் அவர்களின் கோபத்திற்கு பலியாக வேண்டியிருக்கும் பிள்ளைகள் உங்கள் நாளை கடினமானதாக ஆக்கலாம். அவர்களை ஆர்வமாக்கவும் தேவையற்ற அழுத்தத்தை தவிர்க்கவும் அன்பு எனும் ஆயுதத்தைப் பயன்படுத்துங்கள். அன்புதான் அன்பை உருவாக்கும் என்பதை நினைவில் கொள்ளுங்கள். இன்று காதலில் விழுவது கெட்ட பெயரை ஏற்படுத்தும் என்பதால் கவனமாக இருங்கள். இன்று நீங்கள் ஒரு புதிய புத்தகத்தை வாங்கி கதவுகள் முடிய அறையில் ஒரு நாள் முழுவதும் செலவிடலாம். உங்கள் துணை உங்கள் மேல் அக்கரை காட்டுவதில்லை என்று உங்களுக்கு தோன்றலாம். ஆனால் நாளின் முடிவில் உங்களுக்காக அவர் ஏதோ ப்ளான் செய்து வருகிறார் என தெரிய வரும். எதிர்காலத்தைப் பற்றி கவலைப்படுவதற்கு அதிக சிந்தனை தேவைப்படுகிறது, எனவே தேவையின்றி கவலைப்படுவதற்கு பதிலாக, நீங்கள் ஒரு ஆக்கபூர்வமான திட்டத்தை உருவாக்கலாம்.

மீனம்:

உங்கள் உடல்நலம் இன்று சரியாக இல்லாமல் போவதால் – வேலையில் கவனம் செலுத்துவது கஷ்டமாக இருக்கும். உங்கள் சகோதர சகோதரிகள் யாரேனும் உங்களிடம் பணம் கடனாக கேட்க கூடும், நீங்கள் அவர்களுக்கு கடன் கொடுப்பீர்கள் இருப்பினும் உங்கள் பொருளதாரத்தில் பாதிப்பு ஏற்படும். மனதில் அழுத்தம் இருந்தால் – உறவினர்கள் அல்லது நெருங்கிய நண்பர்களுடன் பேசுங்கள் – அது உங்கள் தலையில் இருந்து பாரத்தை இறக்கிவிடும். இன்ட்ரஸ்டிங்கான ஒருவரை சந்திக்கும் வாய்ப்புகள் உள்ளன. இந்த ராசியின் மக்கள் இந்த நாளில் தங்கள் உடன்பிறப்புகளுடன் ஒரு திரைப்படத்தைப் பார்க்கலாம் அல்லது வீட்டில் பொருத்தலாம். இதைச் செய்வதன் மூலம் நீங்கள் மக்களிடையே அன்பை அதிகரிப்பீர்கள். இன்று மாலை உங்கள் துணையுடன் செலவிடும் நேரம் இன்பமாக அமையும். ஒரு சிறந்த உணவகத்தில் குடும்பம் அல்லது நண்பர்களுடன் உண்ண திட்டமிட முடியும். ஆனால், செலவு சற்று அதிகமாக இருக்கலாம்.

You might also like