இன்றைய ராசிபலன் 20.06.2020 இன்று உங்கள் ராசிக்கு என்ன பலன்!

இன்றைய ராசிபலன் 20.06.2020 இன்று உங்கள் ராசிக்கு என்ன பலன்!

தினமும் காலையில் காலண்டரை திகதிப் பார்க்க கிழிக்கிறோமோ இல்லையோ கண்டிப்பாக ராசிப்பலன் பார்க்க கிழிப்போம்.

இன்றைய தினத்தில் நமது ராசிக்கு என்ன பலன் என்பதை பார்ப்பதில் அதிகமானோருக்கு ஆர்வம் இருக்கிறது. அந்த வகையில் இன்று உங்கள் ராசிக்கு என்ன பலன் என்பதை பார்க்கலாம் வாருங்கள்.

மேஷம்:

ஓய்வை அனுபவிக்கப் போகிறீர்கள். இன்று முதலீடுகள் தவிர்க்கப்பட வேண்டும். உங்களை மட்டுமின்றி உங்கள் குடும்பத்தினரையும் மகிழ்விக்கும் அளவுக்கு ஒரு நல்ல செய்தி வரலாம். உங்கள் உற்சாகத்தைக் கட்டுப்பாட்டில் வைக்க வேண்டும். ரொமான்சுக்கு உற்சாகமான நாள் – மாலை நேரத்துக்கு ஸ்பெஷலாக ஏதாவது திட்டமிடுங்கள், அதை முடிந்தவரை ரொமாண்டிக்காக ஆக்கிட முயற்சி செய்யுங்கள். இன்று, வீட்டில் எந்த விருந்து காரணமாக, உங்கள் பொன்னான நேரத்தை வீணடிக்க முடியும். இது வரை சாபமடைந்ததை போல உங்கள் வாழ்வு இருந்தாலும் இன்று இனிமையான வரத்தால் அசீர்வதிக்கப்படுவீர்கள். நீங்கள் திருமானவர்கள் என்றால் இன்று உங்கள் குழந்தைகளின் மீது குற்றச்சாட்டு வரக்கூடும் இதனால் நீங்கள் கவலை அடைவீர்கள்.

ரிஷபம்:

சுற்றியுள்ளவர்கள் அதிகம் எதிர்பார்ப்பதை உணர்வீர்கள் – உங்களால் இயலக் கூடியதற்கு அதிகமாக வாக்குறுதி தராதீர்கள் – மற்றவர்களை மகிழ்விப்பதற்காக நீங்கள் அதிகம் உழைக்காதீர்கள். இன்று, நீங்கள் பணம் தொடர்பான எந்தவொரு பிரச்சினையையும் சந்திக்க நேரிடும், இது உங்கள் தந்தையிடமிருந்தோ அல்லது தந்தையின் ஒருவரிடமிருந்தோ ஆலோசனை பெறலாம். தங்கள் சாதனைகளால் பிள்ளைகள் உங்களை பெருமைப்பட வைப்பார்கள். ரொமாண்டிக் சிந்தனைகள் மற்றும் கடந்தகால கனவுகளில் திளைக்கப் போகிறீர்கள். இன்று இன்ட்ரஸ்டிங்கான சில அழைப்பிதழ்கள் வரும் – ஆச்சரியமான பரிசும்கூட உங்களைத் தேடி வரும். நீங்கள் இன்று எடுக்கும் ஒரு சிறிய முயற்சி உங்கள் திருமண வாழ்வை மேலும் அழகாக்கும். உங்கள் நடத்தை எளிமையாக இருக்கும்போதுதான் வாழ்க்கையில் எளிமை இருக்கும். உங்கள் நடத்தையையும் எளிமைப்படுத்த வேண்டும்.

மிதுனம்:

உடல் வலிகளும் ஸ்ட்ரெஸ் தொடர்பான பிரச்சினைகளும் வரக் கூடும். நீதிமன்றத்தில் பணம் தொடர்பான ஏதேனும் விஷயம் உங்களிடம் இருந்தால், இன்று நீங்கள் அதில் வெற்றியைப் பெறலாம், மேலும் நீங்கள் பணத்தைப் பெறலாம். தாத்தா பாட்டிகளின் உணர்வுகளைக் காயப்படுத்தும் என்பதால் நாவைக் கட்டுப்படுத்துங்கள். உளறிக் கொட்டுவதைவிட அமைதியாக இருப்பதே நல்லது. பொறுப்பான செயல்கள் மூலம் வாழ்வுக்கு அர்த்தம் ஏற்படுத்த முடியும் என்பதை நினைவில் கொள்ளுங்கள். நீங்கள் அக்கறை காட்டுவதை அவர்கள் உணரட்டும். இனி நீங்கள் ஏக்க கனவுகள் காண தேவையில்லை ஏனென்றால் அவை இன்று நிஜமாக நிறைவேறும் வாய்ப்புள்ளது. இந்த ராசியின் மக்கள் இந்த நாளில் தங்கள் உடன்பிறப்புகளுடன் ஒரு திரைப்படத்தைப் பார்க்கலாம் அல்லது வீட்டில் பொருத்தலாம். இதைச் செய்வதன் மூலம் நீங்கள் மக்களிடையே அன்பை அதிகரிப்பீர்கள். உறவையே விட்டுவிடலாம் என்கிற அளவுக்கு தொடர்ச்சியாக சண்டை வரும். இருந்தாலும் அவ்வளவு எளிதாக விட்டுவிடாதீர்கள். இன்று குடும்பத்துடன் கடை விதிக்கு செல்ல முடியும், ஆனால் நீங்கள் சோர்வையும் அனுபவிக்கலாம்.

கடகம்:

சில கிரியேட்டிவ் வேலையில் ஈடுபாடு காட்டுங்கள். வெறுமனே அமர்ந்திருக்கும் பழக்கம் மன அமைதிக்கு ஊறு விளைவிப்பதாக அமைந்துவிடும். எந்த நீண்டகால முதலீட்டையும் தவிர்த்திடுங்கள். உங்களின் நல்ல நண்பருடன் வெளியில் சென்று ஆனந்தமாக நேரத்தை செலவிட முயற்சி செய்யுங்கள். நீங்கள் விரும்பும் எல்லா கவனத்தையும் பெறும்போது – அற்புதமான நாளாக அமையும். பல விஷயங்கள் வரிசையாகக் கிடைக்கும். எதைப் பின்பற்றுவது என்பதில் உங்களுக்குப் பிரச்சினைகள் வரும். காதல் பாசிடிவான எண்ணங்களைக் காட்டும். உங்களுக்கு மோசமான நேரம் உள்ளவர்களுடன் தொடர்பை அதிகரிப்பதைத் தவிர்க்கவும். இந்த நாள் உங்கள் திருமண வாழ்வில் தனிச்சிறப்பான நாளாக இருக்கும். இன்று மிக அசாதாரண விஷயம் ஒன்று நடக்கும். இன்று, விடுமுறையில தியேட்டர் சென்று நல்ல படம் பார்ப்பதை விட வேறு என்ன சிறந்தது.

சிம்மம்:

வலுவான எதிர்ப்பு மற்றும் அச்சமற்ற தன்மையால் மனதின் சக்தி அதிகரிக்கும். இந்த வேகம் தொடரட்டும். எந்த சூழ்நிலையையும் கட்டுப்படுத்த இது உதவும். அனைத்து வாக்குறுதிகளும் நிதி பரிவர்த்தனைகளும் கவனமாக கையாளப்பட வேண்டும். எதிர்பாராத பொறுப்புகள் இன்றைய திட்டங்களுக்கு இடையூறாக இருக்கும் – உங்களுக்காக செய்வதை விடவும் பிறருக்காக நிறைய செய்வதை நீங்கள் கண்டுபிடிப்பீர்கள். மனதிற்கு இனியவரிடம் குழப்பமான விஷயங்களை சொல்லாதீர்கள். இன்றைய நாளில் நீங்கள் மிகவும் பிஸியாக இருப்பீர்கள், ஆனால் மாலையில் உங்களுக்கு பிடித்த விஷயங்களைச் செய்ய உங்களுக்கு போதுமான நேரம் கிடைக்கும். தவறாக பிரிந்து கொண்டு ஏற்பட்ட பிணக்கு தீர்ந்து இன்று உங்கள் துணையுடன் இனிமையான மாலை பொழுதல் கழிப்பீர்கள். இன்று உங்கள் நாட்களின் தொடக்கம் அமோகமாக இருக்கும் மற்றும் இதனால் இன்று நாள்முழுவதும் உற்சாகமாக இருப்பீர்கள்.

கன்னி:

உங்கள் உற்சாகத்தை அதிகரிக்க மனதில் அழகான, மதிப்புமிக்க படத்தை பதிய வையுங்கள். இன்று நிறைய பணம் சம்பாதிக்கலாம் – ஆனால் அதிகரிக்கும் செலவு, உங்களை சேமிக்க விடாமல் செய்யும். தபாலில் வரும் ஒரு கடிதம் ஒட்டுமொத்த குடும்பத்திற்கும் மகிழ்ச்சியான செய்தியைக் கொண்டு வரும். ரொமாண்டிக்கான நினைவுகள் இன்றைய நாளில் ஆக்கிரமித்திருக்கும். உங்கள் முக்கியமான பணிகளை அப்புறப்படுத்துவதன் மூலம் நீங்கள் நிச்சயமாக இன்று உங்களுக்காக நேரத்தை செலவிடுவீர்கள், ஆனால் உங்களால் இந்த நேரத்தை நீங்கள் பயன்படுத்த முடியாது. இன்று போல் என்றுமே உங்கள் திருமண வாழ்வு என்றுமே இந்த அளவுக்கு இனித்ததில்லை. உங்களின் குரல் இனிமையாக இருந்தால் இன்று உங்கள் காதலிக்காக ஒரு பாடலை பாடி மகிழ்ச்சி அடையசெய்விர்கள்.

துலாம்:

மத மற்றும் ஆன்மிக நலன்களைப் பின்பற்ற இன்று நல்ல நாள். திடீரென கிடைக்கும் பண வரவு, பில்கள் மற்றும் உடனடி செலவுகளை சமாளிக்கும். உங்கள் பிரச்சினைகளை குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் பகிர்ந்து கொள்வதன் மூலம், நீங்கள் லேசாக உணர்கிறீர்கள், ஆனால் பல முறை உங்கள் முக்கியத்துவத்தை உங்கள் குடும்ப உறுப்பினர்களிடம் சொல்லவில்லை. நீங்கள் இதைச் செய்யக்கூடாது, இதைச் செய்வதன் மூலம் சிக்கல் இனி அதிகரிக்காது. அன்பு கிடைக்காததை இன்று உணர்வீர்கள். ஒரு சுவாரஸ்யமான பத்திரிகை அல்லது நாவலைப் படிக்க நீங்கள் ஒரு நல்ல நாளைக் கழிக்கலாம். உங்கள் அண்டை வீட்டுகார்ர்களுங்கள் திருமண வாழ்வில் சிக்கலை ஏற்படுத்த முயற்சி செய்வார்கள். ஆனால் உங்கள் பந்தத்தை அசைக்க முடியாது. ஆரோக்கியத்தை புறக்கணிப்பது மன அழுத்தத்தை அதிகரிக்க முடியும், எனவே மருத்துவ ஆலோசனை உங்களுக்கு பயனுள்ளதாக இருக்கும்.

விருச்சிகம்:

உற்சாகம் தரும் செயல்பாடுகளில் ஈடுபாடு கொண்டு ரிலாக்ஸ் செய்து கொள்ளுங்கள். பணத்தின் இயக்கம் நாள் முழுவதும் தொடரும், நாள் முடிந்த பிறகு நீங்கள் சேமிக்க முடியும் உங்கள் அழகான இயல்பும், நல்ல பர்சனாலிட்டியும் புதிய நண்பர்களை உருவாக்கவும் தொடர்புகளை அதிகரிக்கவும் உதவியாக இருக்கும். காதலிலேயே எப்பொதும் மூழ்கியிருப்பவர்களுக்கு மட்டுமே காதலின் இசை கேட்கும். இன்று அந்த இசையை கேட்டு இந்த உலகில் உள்ள மற்ற எல்லா பாடல்களையும் மறந்துவிடுவீர்கள். தகவல் தொடர்புகளை கவனமாகக் கையாள வேண்டும். உங்களைச் சுற்றியுள்ளவர்கள் உங்கள் உறவில் வேறுபாடுகளை உருவாக்க நிறைய வாய்ப்பு இருக்கிறது. வெளியாட்களின் ஆலோசனைப்படி நடக்காதீர்கள். இது ஒரு அற்புதமான நாள் – ஒரு திரைப்படம், விருந்து மற்றும் நண்பர்களுடன் சுற்று பயணம் செல்ல முடிவு செய்விர்கள்.

தனுசு:

இதய நோயாளிகள் காபி பழக்கத்தை கைவிட வேண்டிய நேரம் இது. இனியும் காபி குடித்தால் இதயத்தில் தேவையற்ற பிரஸ்ஸர் ஏற்படும். இன்று நீங்கள் உங்கள் பணத்தை செலவிட வேண்டியதில்லை, ஏனென்றால் வீட்டின் பெரியவர் யாராவது இன்று உங்களுக்கு பணத்தை கொடுக்க முடியும். உங்களின் பெரிய பார்ட்டிக்கு எல்லோரையும் அழைத்திடுங்கள் – உங்கள் குரூப்பிற்கு நிகழ்ச்சியை ஏற்பாடு செய்யக் கூடிய கூடுதல் சக்தி உங்களுக்கு கிடைக்கும். இன்று, உங்கள் அன்புக்குரியவர் உங்களை நேசிக்கிறார் என்பதை உணர்வீர்கள். நீங்கள் ஓய்வு நேரத்தை சரியான முறையில் பயன்படுத்த கற்றுக்கொள்ள வேண்டும் இல்லையெனில் நீங்கள் உங்கள் வாழ்க்கையில் பல பேர்களில் பின் தங்கி இருப்பீர்கள். இன்று, உங்கள் வாழ்க்கை துணை கற்கண்டை விட இனிமையானவர் என்று உணருவீர்கள். வெளிப்படையாகப் பாடுவதும், கடுமையாக நடனம் ஆடுவதும் வாரம் முழுவதும் உங்கள் சோர்வு மற்றும் மன அழுத்தத்தை போக்கலாம்.

மகரம்:

இன்று உங்கள் நம்பிக்கை அதிகரிக்கும், முன்னேற்றம் நிச்சயம். கடந்த காலங்களில், நீங்கள் முதலீடு செய்த பணத்தின் பலனை இன்று சிறப்பாக பயனடைவீர்கள் . புகைபிடிக்கும் பழக்கத்தைக் கைவிட துணைவர் உங்களை ஊக்குவிப்பார். மற்ற கெட்ட பழக்கங்களையும் விட்டொழிக்க இது சரியான நேரம். இரும்பு சூடாக இருக்கும்போதே தட்ட வேண்டும் என்பதை நினைவில் கொள்ளுங்கள். ரொமாண்டிக் உறவு இன்று பாதிக்கப்படும். இன்று வீட்டிற்கு வெளியே வசிப்பவர்கள், தங்கள் எல்லா வேலைகளையும் முடித்துவிட்டு, ஒரு பூங்காவில் அல்லது ஒதுங்கிய இடத்தில் மாலையில் நேரம் செலவிட விரும்புவார்கள். உங்கள் அண்டை வீட்டார் உங்களை பற்றி உறவினர்களிடம் தவறாக கூறக்கூடும்.. உங்கள் வீட்டின் உறுப்பினர்களில் ஒருவர் இன்று காதல் தொடர்பான விசியங்கள் உங்களிடம் பகிர்ந்து கொள்ளக்கூடும். நீங்கள் அவர்களுக்கு நன்மைகளை அறிவுறுத்த வேண்டும்.

கும்பம்

உங்களின் பர்சனாலிட்டி வாசனை திரவியம் போல இன்று செயல்படும். நீங்கள் யாருடனும் ஆலோசிக்காமல் இன்று பணத்தை முதலீடு செய்யக்கூடாது. குடும்பத்தினர் மற்றும் நண்பர்களுடன் ஜாலியாக இருக்கும் நேரம். உங்கள் இதயத்தை ரொமான்ஸ் ஆக்கிரமித்திருக்கும். இன்று நீங்கள் ஷாப்பிங் சென்றால் உங்களுக்கு அருமையான ஒரு டிரஸ் தேர்வு செய்வீர்கள். தனையே அறியாமல் உங்கள் துணை செய்யும் ஒரு விஷயம் இன்று உங்கள் நாளை மறக்க முடியாததாக்கும். மாணவர்கள் பலவீனமான விஷயத்தைப் பற்றி இன்று தங்கள் ஆசிரியரிடம் பேசலாம். குருவின் ஆலோசனை அந்த விஷயத்தின் சிக்கல்களைப் புரிந்துகொள்ள உதவும்.

மீனம்:

வீட்டில் ஏற்படும் டென்சனால் கோபம் வரும். அதை அடக்கி வைப்பது உடலில் கோளாறை ஏற்படுத்தும். உடலுக்கு ஏதாவது வேலை கொடுத்து அந்த டென்சனை நீக்கிடுங்கள். எரிச்சலான சூழ்நிலையைவிட்டு வெளியேறுவது நல்லது. நிதிப் பிரச்சினை காரணமாக சில முக்கியமான வேலை தடைபடும். குடும்ப விவகாரம் மகிழ்வாகவும் ஸ்மூத்தாகவும் இல்லை. இதுவரை தனிமையில் உள்ளவர்கள் இன்று விசேஷமான ஒருவரை சந்திக்க வாய்ப்புள்ளது, ஆனால் விஷயத்தை நகர்த்துவதற்கு முன், அந்த நபர் யாருடனும் உறவில் இல்லை என்பதை அறிந்து கொள்ள வேண்டும். பயணம் செல்வதாக இருந்தால் எல்லா ஆவணங்களையும் எடுத்துக் கொண்டீர்களா என்பதை உறுதி செய்யவும். உங்கள் துணையின் இதமான அன்பைனை இன்று நீங்கள் உணர்வீர்கள். இந்த ராசியின் சில ஜாதகறார் இன்று முதல் ஜிம் செல்ல முடிவு செய்யலாம்.

You might also like