இளம் வயது தி ரு ந ங்கைகள் தா ன் குறி! ஆசை வா ர்த்தை கூறி சொ கு சாக வா ழ்ந்து வந்த இளைஞன்… அ ம்ப லமான ப கீர் மோ சடி

தமிழகத்தில் தி ருநங்கைகளை குறிவைத்து ஏ மா ற்றி பண மோ சடி செய்த நபர் குறித்த தகவல் வெளியாகி அதி ர்ச்சியை ஏற்படுத்தியுள்ளது.சென்னை அமைந்தகரையை சேர்ந்தவர் தி ருந ங்கை பிரியங்கா. இவருக்கும் புழல் பகுதியை சேர்ந்த முகமது உசேன் என்பவருக்கும் கடந்த செப்டம்பர் மாதம் காதல் ஏற்பட்டதாக கூறப்படுகிறது.

தி ருநங்கை பி ரியங்காவை திருமணம் செய்துகொண்டு வாழ்வதாக ஆசை வா ர்தைகள் கூறி அ வருடன் ப ழகிவ ந்த முக மது உசேன் தான் கப்பலில் பணியாற்றுவதாகவும் கூறியுள்ளார்.

பிரியாங்காவின் டெபிட் கார்ட் கைபேசி என அனைத்தையும் முகமது பயன்படுத்திவந்துள்ளார். இதனை பயன்படுத்தி பிரியங்காவின் வங்கி கணக்கில் இருந்து அவ்வபோது 5ஆயிரம் 10ஆயிரம் என 2லட்சத்துக்கும் மேல் பணத்தை உசேன் தி ருடி சொகுசாக வாழ்ந்து வந்ததாக கூறப்படுகிறது.

இது தெரிந்து பிரியங்கா உசேனிடம் வி சாரித்த போது பிரியங்காவுடனான தொடர்பை உசேன் து ண்டி த்துள்ளார். இந் நிலையில் மு கமது உசேன் மீது ந டவடிக்கை எ டுக்ககோரி கடந்த மார்ச் மாதம் பிரியங்கா அ மைந்தகரை காவல் நிலையத்தில் பு கார் அ ளித்துள்ளார். பு காரை பெற்றுக்கொண்ட பொலிசார் சிஎஸ்ஆர் பதிவு செய்துள்ளனர்.

இந்நிலையில் தூத்துக்குடி அருகே ஸ்ரீவைகுண்டம் பகுதியில் யுவஸ்ரீ என்ற தி ருநங் கை கடந்த வாரம் மண்ணெனய் ஊ ற்றிக்கொ ண்டு த ற்கொ லை செய்துகொ ண்டுள்ளார். த ற்கொ லை தொடர்பான புகைப்படங்கள் தி ருநங் கைகளின் வாட்ஸ் ஆப் குழுக்களில் ப ரவியுள்ளது அதை பார் த்தபோதுதான் சென்னை அ மைந்தகரை சேர்ந்த திருநங்கை பிரியங்காவை ஏ மா ற்றிய முகமது உசேன் தூத்துக்குடியில் யுவஸ்ரீயுடன் வாழ்ந்து வந்தது தெரியவந்துள்ளது.

இதனையடுத்து முகமது உசேனையை அமைந்தகரை பொலிசார் மோ சடி பு காரின் அடிப்படையில் தூ த்துக்கு டியில் கை து செய்து அழைத்து வந்துள்ளனர்.

இதோடு யுவஸ்ரீ க டன் தொ ல்லை யால் த ற்கொ லை செய்து கொண்டதும் க ண்டுபி டிக்கப்பட்டுள்ளது, தற்போது முகமதிடம் பொ லிசார் வி சா ரணை நடத்தி வரும் நிலையில் மேலும் பல தகவல்கள் வெளிவரும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

You might also like