மனைவியை வைத்தியசாலையில் அ னுமதித்தி ட்டு 13 வயது சி றுமியுடன் த லைம றைவான கணவன்

டெல்லியில்…

13 வயது சிறுமி கா ணாமல் போனதாகவும், ஏற்கனவே திருமணமான 28 வயது இளைஞர் தங்களது மைனர் பெண்ணுடன் தப்பி ஓடிவிட்டதாக சி றுமியின் குடும்பத்தினர் கு ற் றம் சாட்டி உள்ளனர்.

இந்த வி ஷயம் டெல்லியின் மெஹ்ராலி காவல் நிலையம் தொடர்பானது. அக்டோபர் 18 ஆம் தேதி இந்த சம்பவம் நடந்ததாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. தில்தார் என்ற 28 வயது நபர் தன்னை ராகுல் தாக்கூர் என்று கூறிக்கொண்டு சி றுமியின் குடும்பத்துடன் பரிச்சயமானதாக, சி றுமியின் குடும்ப உறுப்பினர்கள் கூறுகின்றனர். அவர் சி றுமியைப் அழைத்துக்கொ ண்டு, அக்டோபர் 18 ஆம் தேதி தப்பித்தார்.

ஊரடங்கு நேரத்தில், தில்தார் தனது பகுதிக்கு காய்கறிகளையும் சில சமயங்களில் பழங்களையும் விற்க வந்தார் என்று சி றுமியின் தாய் கூறுகிறார். பின்னர் அவர் தனது பெயரை ராகுல் தாக்கூர் என்று தெரிவித்தார். அவர் அடி க்கடி அங்கு வருவார். இதற்கிடையில், அவர் எங்கள் மொபைல் எண்ணை வாங்கிக் கொ ண்டு, பின்னர் அவர் தங்கள் பெண்ணுடன் பேச ஆரம்பித்தாக தாயார் தெரிவித்தார்.

பு கா ரைப் பெற்ற பின்னர் போ லீசார் இந்த வ ழக்கை வி சாரித்தனர். தில்தார் அல்லது ராகுல் உ.பி.யில் உள்ள பாதவுனில் வசிப்பவர் என்பது போலீசாருக்கு தெரிய வந்தது. அவர் சிறுமியின் இருக்கும் பகுதியில் வசித்து வந்தார். தில்தார் அக்கா ராகுலுக்கு ஒரு ஊ னமுற்ற மனைவி சோனி இருக்கிறார், கால்கள் வேலை செ ய்யாது.

இந்த நேரத்தில் அவள் கர் ப்பமாக இருக்கிறாள். செப்டம்பர் 12 ஆம் தேதி அவரது உ டல்நி லை தி டீரென மோ சமடைந்தது, அவர் சஃப்தர்ஜங் மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டார். ம னைவி மருத்துவமனையில் இருந்து வெளியேற்றப்படுவதற்கு முன்பு, அவர் 13 வயது மைனர் பெ ண்னுடன் தப்பினார்.

You might also like