பெ.ண்களை ஏ.மாத்,திறது எனக்கு சா.தார.ண வி.ஷயம் : ம.னைவி.யனால் சி.க்கி.ய க.ணவன்

தமிழகத்தில்

தமிழகத்தில் ம.னைவியை நண்.பர்களு.க்கு வி.ருந்தா.க்க மு.யன்ற நபரை பொலிசார் கை.து செய்த நிலையில், அவர் அளித்த வா.க்கு மூ.லம் பெரும் அ.திர்.ச்.சி.யை ஏற்.படுத்.தியுள்.ளது.

சென்னை கொளத்தூர் பகுதியை சேர்ந்தவர் மலர் (20). இவருக்கு சென்னை பாரதி நகர் ஏபிசி காலனி பகுதியை சேர்ந்த கணேஷ் (22) என்பவருடன் கடந்த 2017-ஆம் ஆண்டு பே.ஸ்பு.க் மூலம் பழ.க்க.ம் ஏற்பட்டு, அதன் பின் கா.தலாக மா.றியுள்.ளது.

இதையடுத்து இருவரும், கடந்த டிசம்பர் மாதம் வீட்டை விட்டு வெளியேறி திருமணம் செய்து கொண்டுள்ளனர்.

வீ.ட்டை வி.ட்டு சென்ற மலர் கா.ணாத.தால் பெற்றோர் காவல்நிலையத்தில் புகார் அளித்துள்ளனர். இதை அறிந்த மலர் மற்றும் கணேஷ் குறித்த கா.வல்நி.லையத்.திற்கு த.ஞ்ச.ம் புகு.ந்துள்ள.னர்.

அப்போது, மலர் பொலிசாரிடம், கணேஷ் என்பவரை திருமணம் செய்து கொண்டு தனியாக வ.சிக்கி.றேன். அவருடன்தான் வா.ழப்போ.கிறேன். இதில் யாரும் த.லையிட வே.ண்டாம் என்று மலர் கூறியுள்ளார். இதையடுத்து இருவரும் வில்லி.வாக்க.ம் காவல் நிலையம் அருகே ராஜாஜி நகரில் ஒரு வாடகை வீட்டில் குடி.யோறி.னர்.

திருமணம் நடந்த அன்று இரவே, கணேஷ், வீட்டு வேலைக்கு என கூறி அய.னாவரம் பகுதியை சேர்ந்த 17 வயது சி.றுமி.யை, அ.ழைத்து வந்.துள்.ளார். இது பற்றி மலர் கேட்டதால் கணேஷ் ஆ.த்திரம.டைந்.தார்.

மலரை த.னிய.றையில் அடைத்துவைத்து சி.த்.ர.வ.தை செய்தார். அவ்வப்போது, சி.றுமி.யை க.ட்டா.யப்.படுத்.தி அவருடன் கணேஷ் நெருக்கமாக இ.ருந்துள்.ளார்.

மலரின் கை.களை க.ட்டி, அவரது வா.யில் து.ணியை தி.ணித்.து பலமுறை வ.ற்.பு.று.த்.தி நெரு.க்க.மாக இ.ருந்து.ள்.ளார். ஒரு கட்டத்தில் கணேஷின் நடவடிக்கையால் வி.ரக்திய.டை.ந்த மலர், என்னை எப்.படியா.வது விட்டு விடுங்கள்’ என்று க.தறி அ.ழுது.ள்.ளார்.

அதனால் அவரை சமா.தானப்ப.டுத்தி ம.து அரு.ந்த வைத்து, 17 வயது சி.று.மி.யுட.ன் உ.றவு கொ.ள்ளும்படி கட்டா.யப்படுத்.தியுள்.ளார். அதை செல்போனில் வீடி.யோவா.கவும் படம் எடுத்துள்ளார்.

இதனால் விர.க்தி.யின் உச்.சத்.துக்கே ம.லர் சென்றுள்ளார். அந்த கா.ட்சியை அவரது நண்பர்.களுக்கு அனுப்பி வை.த்தார் கணேஷ்.

அதை பார்த்த 4 பேர், கணேஷ் வீட்டுக்கு வர, அந்த நண்பர்களுக்கு மலரை விருந்தாக்க கணேஷ் முடிவு செய்தார். மலரின் அலறல் சத்தம் கேட்டு 4 பேரும் ஓடி விட்டனர். சிறிது நேரத்தில் மலரை நிர்வாணப்படுத்தி கைகளை கட்டி போட்டு, வாயை துணியால் கட்டி, கணேஷ் சித்ரவதை செய்துள்ளார்.

இதுபோன்ற, கொடூரமான ச.ம்பவ.த்தால் மலர், செய்வதறியாது தவித்தார். எல்லை மீறியதால் வீட்டின் உரிமையாளரிடம், நடந்தவ.ற்றைகூறி க.தறி அ.ழுது.ள்ளார்.

அவரது உதவியுடன் பெற்றோர் வீட்டுக்கு மலர் தப்பிச் சென்று, பெற்றோரிடம் நடந்தவற்றை கூறி கதறி அழுதுள்ளார்.

இதைகேட்டு அ.திர்ச்.சிய.டைந்த பெற்றோர், வில்லிவாக்கம் அனைத்து மகளிர் காவல் நிலையத்தில் புகார் செய்தனர். வழக்கு பதிவு செய்த பொலிசா, கணேஷை கைது செய்து விசாரணை மேற்கொண்டனர்.

விசாரணையில், சென்னையில் இது போல் பல பெண்களை ஏ.மா.ற்றி உல்லாசம் அனுபவித்துள்ளேன். அந்த ச.ம்பவ.ங்க.ளை மலரிடம் கூறியிருக்கிறேன். மொத்தம் 11 பெ.ண்க.ளை திருமணம் செய்து, அவர்களுடன் உல்லா.சமாக இருந்துள்ளேன். இது ஒன்றும் எனக்கு புதிதல்ல என்று கூறியுள்ளார்.

இதைக் கேட்டு அதிர்ச்சியடைந்த பொலிசார், இதுபோன்று, வேறுயாரோனும் பாதிக்.கப்பட்டி.ருந்தால், அவர்கள் காவல் நிலையத்தில் தொடர்ப்பு கொண்டு, கணேஷ் பற்றிய தகவல்களை தெரிவிக்கலாம். பாதிக்கப்பட்.டோரின் விவரங்கள் பாதுகாக்கப்படும் என பொலிஸ் தரப்பில் கூறப்பட்டுள்ளது.

மேலும், கணேஷ், 17 வயது பெ.ண்ணை வீட்டுக்கு அழைத்து வந்து பா.லிய.ல் சி.த்.தி.ர.வா.தை செய்தது. விசா.ரணை.யில் உறுதி.ப்படுத்தப்பட்.டுள்ள.தால். போக்சோ மற்றும் பல பிரிவுகளின் கீழ் வழக்கு பதி.யப்ப.ட்டு நீதிமன்றத்தில் ஆ.ஜர் படுத்தப்பட்டு சிறையில் அடைக்கப்பட்டுள்ளார்.

You might also like