பிரபல குணசித்திர நடிகர் கொ ரோனவால் தி டீர் ம ரணம்!! சோ கத்தில் சினிமா துறையினர் மற்றும் ரசிகர்கள்!!

தமிழ் சினிமாவில் குணசித்திர நடிகராக வளம் வந்த நடிகர் பாண்டு கொ ரோனவால் காலமானார்.மேலும் அவருக்கு வயது 74 ஆனா நிலையில் அவர் கொ ரோன நோ யினால் பா திக்கப்பட்டு அவரும் அவரது மனைவி குமுதாவும் சென்னையில் உள்ள தனியார் ம ருத்துவமனையில் கா லமானார்.

இந்நிலையில் நடிகர் பாண்டு அவர்கள் சி கிச்சை ப லனின்றி இவ்வுலகை விட்டு ம றைந்தார்.இந்நிலையில் இந்த கொ ரோனவினால் பலரும் பா திக்கப்பட்டு தற்போது சி கிச்சை பெற்றும் பல மறைந்தும் போயுள்ளர்கள்.Actor paanduநடிகர் பாண்டு அவர்கள் தமிழ் சினிமாவில் பல குணசித்திர படங்களில் நடித்துள்ளார்.

இவர் 1970 ஆண்டில் மாணவன் என்னும் படம் மூலம் தமிழ் சினிமா துறையில் அறிமுகமானார்.அப்படத்திற்கு பிறகு இவருக்கு ரசிகர்கள் மத்தியில் நல்ல வரவேற்பு இருந்தது.Actor paanduஇந்நிலையில் நடிகர் பாண்டு அவர்களை தொடர்ந்து விவேக் கேவி ஆனந்த் தாமிரா பாடகர் மோகன் என பல திரையுலகினர் இந்த கொ ரோன நோ ய் தொ ற்றினால் காலமானார்கள்.

தற்போது ரசிகர்கள் மட்டும் சினிமா துறையினரை பெரும் சோ கத்தில் ஆ ழ்த்தியுள்ளது.பலர் இவரின் ம றைவிற்கு இ ரங்கலை தெரிவித்து வருகிறார்கள்.

You might also like