சிகரெட் விளம்பரத்தில் நடித்த இந்த பொண்ண ஞாபகம் இருக்கா..? அட இவங்க இப்போ இப்படி மாறிற்றாங்களே : புகைப்படத்தை பார்த்து வாயை பிளக்கும் ரசிகர்கள்

திரையரங்கங்களில் பொதுவாக திரைப்படம் போடுவதற்கு முன்பும், விளம்பர இடைவேளையில் போதும், கண்டிப்பாக ஒளிபரப்பப்படும் விளம்பரம் பு கைப்பழக்கத்தைப் பற்றிய விழிப்புணர்வு விளம்பரமாக இருக்கும்.அப்படி அனைவராலும் பார்க்கப்பட்ட விளம்பரம் … ஒரு பெண்குழந்தையின் முன்பு தந்தை புகை பிடிப்பது போலவும்… அந்தச் சிறுமியின் முகத்தைப் பார்த்துவிட்டு தந்தை புகைப்பழக்கத்தைக் கைவிடுவது போலவும் எடுக்கப்பட்டிருக்கும்.இந்த விளம்பரம் கடந்த 2008 ஆம் ஆண்டு செய்தி மற்றும் ஒளிபரப்புத்துறையால் தயாரிக்கப்பட்டது. இந்த விளம்பரம் அந்தக் குழந்தை 7 வயது இருந்த போது எடுக்கப்பட்டது. தற்போது அந்தப் பெண்ணுக்கு 17 வயது ஆகிறது. அவரது பெயர் சிம்ரன் நடேகர் .

திரையரங்கங்களில் பொதுவாக திரைப்படம் போடுவதற்கு முன்பும், விளம்பர இடைவேளையில் போதும், கண்டிப்பாக ஒளிபரப்பப்படும் விளம்பரம் பு கைப்பழக்கத்தைப் பற்றிய விழிப்புணர்வு விளம்பரமாக இருக்கும்.

அப்படி அனைவராலும் பார்க்கப்பட்ட விளம்பரம் … ஒரு பெண்குழந்தையின் முன்பு தந்தை பு கைபிடிப்பது போலவும்… அந்தச் சிறுமியின் முகத்தைப் பார்த்துவிட்டு தந்தை பு கைப்பழக்கத்தைக் கைவிடுவது போலவும் எடுக்கப்பட்டிருக்கும்.

இந்த விளம்பரம் கடந்த 2008 ஆம் ஆண்டு செய்தி மற்றும் ஒளிபரப்புத் துறையால் தயாரிக்கப்பட்டது.இந்த விளம்பரம் அந்தக் குழந்தை 7 வயது இருந்த போது எடுக்கப்பட்டது.

தற்போது அந்தப் பெண்ணுக்கு 17 வயது ஆகிறது. அவரது பெயர் சிம்ரன் நடேகர் .அவரின் தற்போதைய புகைப்படங்கள் இணையத்தில் வெளியாகி வைரலாகி வருகின்றது.

இவரை திரைப்படங்களிலும் நடிக்க வைக்க பல தயாரிப்பாளர்கள் போட்டி போட்டு வருகின்றனர். எனவே இவர் விரைவில் தென்னிந்தியப் படங்களிலும் நடிக்கவுள்ளார் என்று கூறப்படுகிறது.

You might also like