வவுனியாவில் 28ஆவது வீரமக்கள் தினம் அனுஷ்டிப்பு (முழுமையான படத்தொகுப்பு)

வவுனியா கோவில்குளம் பகுதியில் அமைந்துள்ள தோழர் க. உமாமகேஸ்வரன் நினைவுத்தூபியில் இன்று (16.07.2017) மாலை 4.30மணியளவில் தமிழீழ மக்கள் விடுதலைக் கழகத்தின் 28வது வீரமக்கள் தின நிகழ்வுகள் இடம்பெற்றது.

இந்நிகழ்வில் தமிழீழ மக்கள் விடுதலைக் கழகத்தின் தலைவரும் யாழ் மாவட்ட நாடாளுமன்ற உறுப்பினருமான த. சித்தாத்தன், வடமாகாண சுகாதார அமைச்சரும் வவுனியா மாவட்ட தமிழரசுக்கட்சியின் தலைவருமான வைத்தியர் ப. சத்தியலிங்கம், தமழீழ விடுதலை இயக்கத்தின் முன்னாள் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் வினோதரலிங்கம், கிழக்கு மாகாண சபை உறுப்பினர் ஜனா, வடக்குமாகாண சபை உறுப்பினர்களான சிவநேசன், ஜி.ரி. லிங்கநாதன், மற்றும் தமிழீழ விடுதலைக்கழகத்தின் யாழ் , மன்னார், மட்டக்களப்பு, திருகோணமலை, கிளிநொச்சி, முல்லைத்தீவு, ஆகிய மாவட்ட பொறுப்பாளர்கள், தோழர்கள், பொதுமக்கள், என பலரும் கலந்து கொண்டு உயிரிழந்த தமது உறவுகளின் படத்திற்கு மலர் தூவி அஞ்சலி செலுத்தினார்கள்.

அத்துடன் தமிழீழ மக்கள் விடுதலைக்கழகத்தின் கனடா கிளையினரால் வறிய மாணவர்களுக்கான துவிச்சக்கரவண்டிகள் வழங்கி வைக்கப்பட்டதுடன் வீரமக்கள் நினைவு தினத்தை முன்னிட்டு விளையாட்டுக்கழகங்களுக்கிடையே நடாத்தப்பட்ட போட்டியில் வெற்றி  பெற்ற கழகங்கள், விளையாட்டு வீரர்களுக்கு நினைவுப் கிண்ணங்களும் வழங்கி வைக்கப்பட்டது.

 

 

 

 

You might also like