கிளி­நொச்சி திருவையாறு இல்லச்சிறுவர்கள் மூவர் இடமாற்றம்!

கிளி­நொச்சி திரு­வையாற்றுப் பகு­தி­யில் அமைந்­துள்ள சிறு­வர் இல்­லத்­தின் ஐந்து சிறு­வர்­க­ளின் மோச­மான நட­வ­டிக்­கை­க­ளால் அவர்­க­ளில் மூவரை சிறு­வர் இல்­லங்­க­ளுக்கு இடம் மாற்­ற­வும், இரு­வரை பெற்­றோ­ரு­டன் இணைக்­க­வும் நட­வ­டிக்கை எடுத்­துள்­ள­தாக மாகாண சிறு­வர் நன்­ன­டத்தைத் திணைக்­க­ளம் தெரி­வித்­தது.

இது பற்றி மேலும் தெரி­விக்­கப்­பட்­ட­தா­வது:

கிளி­நொச்சி திரு­வை யாற்றுப் பகு­தி­யில் உள்ள சிறு­வர் இல்­லம் ஒன்­றில் உள்ள 5 சிறு­வர்­கள் அண்­மை­யில் இரவு நேரம் இல்­லத்தை விட்டு வெளி­யேறி அய­லில் உள்ள காணி­க­ளில் ஒளிந்­தி­ருந்­த­னர்.

இதனை அவ­தா­னித்த இளை­ஞர்­கள் சிலர் குறித்த சிறு­வர்­களை விசா­ரித்­துள்­ள ­னர். அதன்­போது, இரவு ஒன்­று­கூ­ட­லுக்கு தாம­த­மா­கி­யும் செல்­லாத கார­ணத்­தி­னால் தம்மை சிறு­வர் இல்­லப் பொறுப்­பா­ளர்­கள் தாக்­கி­யுள்­ள­தாக தெரி­வித்­த­னர். அத்­து­டன் கையில் அடித்து காயப்­ப­டுத்­தி­ய­தா­க­வும் தெரி­வித்­த­னர்.

சம்­பவ இடத்­துக்கு வருகை தந்த இல்­லப் பொறுப்­ப­தி­கா­ரி­கள் ‘‘நாம் சிறு­வர்­க­ளைத் தாக்­க­வில்லை. இரவு ஒன்­று­கூ­ட­லுக்கு வர­வில்லை. அவர்­க­ளைத் தேடி­னோம். அவர்­கள் மரத்­தின் மீது ஏறி இருந்­தார்­கள். அவர்­களை ஒன்­றாக்­கும் முயற்­சி­யில் ஈடு­பட்­ட­போது மரத்­தில் இருந்து விழுந்து ஓடும் போது இந்­தக் காயம் ஏற்­பட்­டது’’ என்­ற­னர்.

இது தொடர்­பாக அரு­கில் உள்ள சிறு­வர் நன்­ன­டத்தை அதி­கா­ரி­யி­டம் தெரி­விக்­கப்­பட்­டது.

அவர் சம்­ப­வங்­களை விசா­ரித்த பின்­னர் நேற்று முன்­தி­னம் நீதி­மன்ற நட­வ­டிக்­கைக்கு முற்­ப­டுத்­தப்­பட்­ட­ னர். இதன் போது குறித்த சிறு­வர்­க­ளின் செயற்பா­டு­கள் பற்றி விசா­ரிக்­கப்­பட்­டன. சிறு­வர்­கள் பற்றி முன்­வைக்­கப் பட்ட மோச­மான நட­வ­டிக்­கை­கள் உறுதி செய்­யப்­பட்­டன. இதன் போது மேற்­படி தீர்ப்­ப­ளித்து நீதி­மன்று உத்­த­ர­விட்­டது என்று தெரி­விக்­கப்­பட்­டது.

You might also like