கிளிநொச்சியில் அரி­சியை கூடிய விலைக்கு அதை விற்­ற­வ­ருக்கு மூவாயிரம் ரூபா தண்­டம்

கிளி­நொச்சி வர்­த்தக நிலை­யம் ஒன்­றில் விற்­ப­னைக்கு வைக்­கப்­பட்­டி­ருந்த அரி­சி­யின் விலை­யைக் காட்­சிப்­ப­டுத்­தாது அதிக விலைக்கு அதை விற்ப்­பனை செய்த உரி­மை­யா­ள­ருக்கு கிளி­நொச்சி மாவட்ட நீதி­வான் நீதி­மன்று 3 ஆயி­ரம் ரூபா தண்­டம் விதித்­தது.

கிளி­நொச்சி மாவட்­டத்­தில் உள்ள கடை உரி­மை­யா­ளர் ஒரு­வர் வியா­பார நிலை­யத்­தில் அரி­சி­யின் விலையை க்காட்­சிப்­ப­டுத்­தாது கூடு­த­லான விலைக்கு அரி­சி­யினை விறப்­பனை செய்­தார் என பாவ­னை­யா­ளர் அதி­கார சபை­யி­ன­ருக்கு கிடைத்த முறைப்­பாட்டை அடுத்து நட­வ­டிக்­கை­களை முன்­னெ­டுத்த சபை­யி­னர் அந்த வர்­த­க­ருக்கு எதி­ராக வழக்­குத் தாக்­கல் செய்­த­னர்.

அநத வழக்கு நேற்று முன்­தி­னம் கிளி­நொச்சி நீதி­மன்­றில் விசா­ர­ணைக்கு எடுத்­துக் கொள்­ளப்­ப­டது.நீதி­மன்ற விசா­ர­ணை­க­ ளில் சந்­தேக நபர் குற்­றத்தை ஒப்­புக்­கொண்­டார்.

அதனால் அவ­ருக்கு 3ஆயி­ரம் ரூபா தண்­டம் விதிக்­கப்­பட்­டது. அத்­து­டன் விலை­யி­னைச் சரி­யாக விற்ப்­பனை செய்ய வேண்­டும் என குற்­ற­வா­ளிக்கு மன்று கட்­ளை­யிட்­டது.

You might also like