இலங்கையின் Mister Ocean ஆக ஒரு தமிழன் தெரிவு

Mister World க்கு அடுத்தபடியாக பார்க்கப்படும் Mister Ocean போட்டியில் ஜெரோஷன் ஸ்மித் அவர்கள் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டுள்ளார். இப் பட்டத்தை பெரும் இலங்கையின் முதல் தமிழனாக தன்னை பதிவுசெய்ததுடன் மொடலிங் உலகில் தமிழர்களின் பெயரையும் நிலைநாட்டியுள்ளார். அதுமட்டுமின்றி உலக அளவில் நடைபெறவிருக்கும் போட்டியிலும் இலங்கை சார்பாக கலந்துகொள்ளவுள்ளமை குறிப்பிட்டதக்கது.

அடுத்த மாதம் சீனாவில் நடைபெறவுள்ள உலக அளவிலான Mister Ocean போட்டிக்கு இலங்கை சார்பாக கலந்துகொண்டு இப் பட்டத்தை வென்று உலக அளவில் தமிழனின் பெயரை பதிவு செய்வேன் என்றும் நம்பிக்கை தெரிவித்துள்ளார்.

சீனாவில் நடைபெறவிருக்கும் இப் போட்டியில் கலந்துகொள்ள அதிகளவிலான செலவுகள் காணப்படுவதாகவும் அப் போட்டிக்கு தன்னை தயார் செய்வதற்கும் அதிகளவிலான செலவுகள் காணப்படுவதாகவும் தெரிவித்துள்ள அவர் அதற்கான செலவுகளை ஏற்றுக்கொள்ளும் நிறுவனங்களையோ அல்லது தனி நபர்களையோ ( Sponsor ) எதிர்பார்ப்பதாகவும் தெரிவித்துள்ளார்.

உலக அளவில் தமிழன் ஒருவரின் பெயரை பொறிக்க துணை நிற்க விரும்பும் அன்பர்கள் அவரையோ அல்லது என் ஊடகவோ எங்களை தொடர்புகொள்ளவும்..

தொடர்புக்கு

ஜெரோஷன் ஸ்மித் ( Jeroshan Smith )

0750765110 / 0715294990

அல்லது முகநூல் ஊடாக ( வினோத் Balachandran ) தொடர்பு கொள்ளவும்…..

You might also like