கிளிநொச்சியில் சமுர்த்தி அலுவலகத்துக்குள் 2 பெண் ஊழியர் கைகலப்பு ஒருவர் வைத்தியசாலையில்

கிளி­நொச்சி சமுர்த்­தித் திணைக்­கள அலு­வ­ல­கத்­துக்­குள் இடம்­பெற்­ற­தா­கக் கூறப்­ப­டும் தாக்­கு­தல் சம்­ப­வம் தொடர்­பில் பெண்­ணொ­ரு­வர் கிளி­நொச்சி பொது வைத்­தி­ய­சா­லை­யில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்­ளா­தா­கத் தெரி­விக்­கப்­பட்­டது. இந்­தச் சம்­ப­வம் நேற்று முற்­ப­கல் இடம்பெற்றுள்­ளது.

சமுர்த்­தித் திணைக்­க­ளத்­தில் பணி­யாற்­றி­வ­ரும் பெண் உத்­தி­யோ­கத்­தர் ஒரு­வர் தனிப்­பட்ட தக­ராறு கார­ண­மாக அங்கு பணி­யாற்­றும் சக உத்­தி­யோகத்த­ரான பெண்­ணைத் தலைமை அதி­காரி முன்னிலை­யில் தாக்­கி­ய­தா­கக் கூறப்­ப­டு­கி­றது.

சம்­ப­வத்­தை­ய­டுத்து தாக்­கு­த­லுக்­கி­லக்­கான பெண் கிளி­நொச்சி பொது வைத்­தி­ய­சா­லை­யில் அனுமதிக்­கப்­பட்ட நிலை­யில், அவர் சம்­ப­வம் தொடர்­பாக வைத்­தி­ய­சா­லைப் பொலி­ஸா­ரி­டம் முறைப்­பாடு செய்­துள்­ளார்.

கிளி­நொச்­சிப் பொலிஸ் நிலை­யத்­திற்கு அறி­விக்­கப்­பட்டு விசா­ர­ணை­கள் முன்­னெ­டுக்­கப்­ப­டும் என வைத்­தி­ய­சா­லைப் பொலி­ஸார் கூறி­னர். கரைச்­சிப் பிர­தேச செய­லா­ள­ரி­ட­மும் இது­தொ­டர்­பில் முறைப்­பாடு செய்­யப்­பட்­டுள்­ள­தா­கத் தெரிய வரு­கின்­றது.

பிர­தேச செய­லா­ள­ரி­டம் இது குறித்து கேட்­க­மு­யன்­ற­போ­தி­லும் தொலை­பேசி அழைப்­புக்கு அவர் பதி­ல­ளிக்­க­வில்லை.

You might also like