இன்றைய ராசிபலன் 03.05.2019 இன்று உங்கள் ராசிக்கு என்ன பலன்!

இன்றைய ராசிபலன் 03.05.2019 இன்று உங்கள் ராசிக்கு என்ன பலன்!

தினமும் காலையில் காலண்டரை திகதிப் பார்க்க கிழிக்கிறோமோ இல்லையோ கண்டிப்பாக ராசிப்பலன் பார்க்க கிழிப்போம்.

இன்றைய தினத்தில் நமது ராசிக்கு என்ன பலன் என்பதை பார்ப்பதில் அதிகமானோருக்கு ஆர்வம் இருக்கிறது. அந்த வகையில் இன்று உங்கள் ராசிக்கு என்ன பலன் என்பதை பார்க்கலாம் வாருங்கள்.

மேஷம்:

இன்று நீங்கள் எடுக்கும் முயற்சிகளில் வெற்றியும் அதனால் பண லாபமும் உண்டாகும். சிலருக்கு குலதெய்வ பிரார்த்தனையை நிறைவேற்றும் வாய்ப்பு ஏற்படும். அரசாங்க காரியங்கள் சாதகமாக முடியும். அரசு அதிகாரிகளின் அறிமுகமும் அதனால் ஆதாயமும் உண்டாகும். கார்த்திகை நட்சத்திரத்தில் பிறந்தவர்களுக்கு புண்ணிய தலங்களை தரிசிக்கும் வாய்ப்பு ஏற்படும்.

ரிஷபம்:

உறவினர்கள் மற்றும் நண்பர்கள் வீட்டு விருந்து விசேஷங்களில் கலந்துகொள்ளும் வாய்ப்பு உண்டாகும். பிள்ளைகளால் சிறு சிறு சங்கடங்கள் ஏற்படக்கூடும். மாலையில் சிலருக்கு எதிர்பாராத பணவரவு கிடைக்கக் கூடும். உடன்பிறந்தவர்கள் உறுதுணையாக இருப்பார்கள். மிருகசீரிடம் நட்சத்திரத்தில் பிறந்தவர்கள் புதிய முயற்சிகளை யோசித்து துவங்குவது நல்லது.

மிதுனம்:

புதிய முயற்சிகளில் ஈடுபடாமல், வழக்கமான பணிகளில் மட்டும் கூடுதல் கவனம் செலுத்தவும். அரசாங்க வகையில் எதிர்பார்த்த காரியங்கள் உங்களுக்குச் சாதகமாக முடியும். வெளியூர்களில் இருந்து எதிர்பார்த்த சுபச் செய்திக வரும். இன்றைய நாள் உங்களுக்கு உற்சாகமாக அமையும். புனர்பூசம் நட்சத்திரத்தில் பிறந்தவர்களுக்கு புண்ணிய தலங்களை தரிசிக்கும் வாய்ப்பு உண்டு.

கடகம்:

மாலையில் நீண்ட நாள்களாக சந்திக்காமல் இருந்த நண்பர்களைச் சந்தித்து மகிழ்விர்கள். எதிர்பாராத பொருள்வரவுக்கு இடம் உண்டு. பிற்பகலுக்கு மேல் காரியங்களில் தடை தாமதங்கள் ஏற்படக்கூடும். தெய்வப் பணிகளில் ஈடுபடுவீர்கள். ஒரு சிலருக்கு புதியவர்களின் அறிமுகமும், அவர்களால் நன்மையும் உண்டாகும். சிலர் பணியின் காரணமாக வெளியூர் பயணங்கள் செல்ல நேரிடும். ஆயில்யம் நட்சத்திரத்தில் பிறந்தவர்களுக்கு சகோதர வகையில் அனுகூலம் உண்டாகும்.

சிம்மம்:

மனதில் உற்சாகம் ஏற்படும். உறவினர்களின் வருகையால் உற்சாகம் ஏற்படும். எதிர்பாராத பொருள்வரவுக்கு இடம் உண்டு. அலுவலகத்தில் உங்கள் திறமை மற்றவர்களால் பாராட்டப்படும். உத்திரம் நட்சத்திரத்தில் பிறந்தவர்களுக்கு பிற்பகலுக்கு மேல் காரியங்களில் சிறு தடைகள் ஏற்படும்.

கன்னி:

விருந்து விசேஷங்களில் கலந்துகொள்வீர்கள். மாலையில் மனதுக்கு மகிழ்ச்சி தரும் செய்தி கிடைக்கும். மகான்களின் தரிசனமும் அவர்களின் ஆசிகளும் பெறுவீர்கள். நினைத்த காரியங்கள் அனுகூலமாக முடியும். சித்திரை நட்சத்திரத்தில் பிறந்தவர்களுக்கு சகோதரர்களால் நன்மை ஏற்படும்.

துலாம்:

மாலையில் குடும்பத்துடன் கோயிலுக்குச் சென்று வழிபடுவீர்கள். வெளியில் செல்லும்போது கவனமாக இருக்கவும். மாலையில் நீண்ட நாள்களாக சந்திக்காமல் இருந்த நண்பர்களைச் சந்தித்து மகிழ்வீர்கள். மகான்களின் அதிஷ்டானங்களுக்குச் சென்று தரிசிக்கும் வாய்ப்பு உண்டாகும். விசாகம் நட்சத்திரத்தில் பிறந்தவர்களுக்கு அதிகாரிகளின் சந்திப்பும் அதனால் அனுகூலமும் உண்டாகும்.

விருச்சிகம்:

பிள்ளைகள் வகையில் மகிழ்ச்சி தரும் செய்தி கிடைக்கும். முயற்சிகளில் வெற்றியும் பண லாபமும் உண்டாகும். புதிய முயற்சி எதுவும் இன்றைக்கு வேண்டாம். வியாபாரத்தில் எதிர்பார்க்கும் லாபம் கிடைக்கும். கேட்டை நட்சத்திரத்தில் பிறந்தவர்களுக்கு வாழ்க்கைத்துணை வழியில் மகிழ்ச்சி உண்டாகும்.

தனுசு:

தனுசு ராசிக்கு இன்றைய ராசி பலன் படி பிற்பகலுக்கு மேல் காரியங்களில் தடை தாமதங்கள் ஏற்படக்கூடும். உறவினர்களால் நன்மை ஏற்படும். எதிர்பாராத பொருள் வரவுக்கு இடம் உண்டு. சிலர் பணியின் காரணமாக வெளியூர் பயணங்கள் செல்ல நேரிடும். உத்திராடம் நட்சத்திரத்தில் பிறந்தவர்களுக்கு தாய் வழி உறவுகளால் ஆதாயம் உண்டாகும்.

மகரம்:

இன்றைக்கு புதிய முயற்சிகளைத் தள்ளிப் போடுவது நல்லது. பிற்பகலுக்கு மேல் உற்சாகமான சூழ்நிலை காணப்படும். சிலருக்கு எதிர்பாராத தனலாபம் உண்டாகும். சகோதர வகையில் எதிர்பார்த்த காரியம் அனுகூலமாகும். அவிட்டம் நட்சத்திரத்தில் பிறந்தவர்களுக்கு பிற்பகலுக்கு மேல் அலுவலக பணி சிறப்பாக இருக்கும்.

கும்பம்:

பிள்ளைகளால் மகிழ்ச்சி உண்டாகும். வெளியூரில் இருந்து எதிர்பார்த்த நல்ல தகவல் வந்து சேரும். பிற்பகலுக்கு மேல் புதிய முயற்சிகளில் ஈடுபடவேண்டாம். இன்றைய நாள் உங்களுக்கு உற்சாகமாக அமையும். பூரட்டாதி நட்சத்திரத்தில் பிறந்தவர்களுக்கு அதிகாரிகளால் நன்மை உண்டாகும்.

மீனம்:

புதிய ஆடை ஆபரணங்கள் வாங்குவீர்கள். தேவையான பணம் கிடைக்கும். சகோதரர்கள் வகையில் ஒத்துழைப்பு கிடைக்கும். காரியங்களில் அனுகூலம் உண்டாகும். அரசாங்க வகையில் எதிர்பார்த்த காரியங்கள் அனுகூலமாகும். ரேவதி நட்சத்திரத்தில் பிறந்தவர்களுக்கு வாழ்க்கைத்துணை வழியில் மகிழ்ச்சி உண்டாகும்.

You might also like